Kinnonlen Club : EBH
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
¹ 19, 2014, 01:11:20 AM *
Love & Share: การหยิบยื่นความรักให้แก่ผู้อื่น.....อาจทำให้เป็นโรคประสาทและสิ้นเปลือง เหล้ามากขึ้นอีก : เฮียหมี

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าประสบการณ์รักครั้งแรกของคุณ  (อ่าน 5632 ครั้ง)
POPMAN
กลุ่มจิ๊กโก๋เด็กแห่งสโมสร กนล.
**

เมื่อ: Ҿѹ 26, 2007, 05:26:56 PM

ถ้าจะกล่าวถึงรักครังแรกของผมนั้น มันนานมาแล้วแต่ก็ยังจำได้อยู่ เหมือนเพิ่งผ่านไปไม่นาน

มันเริมจากวันนั้นผมรู้จักเธอผ่านเพื่อนของผมเอง ไอ้ตั๊ก มันแนะนำผมมาให้เจอเธอ(ขอไม่เอยนามของเธอนะ) เรารู้จักกันสักพักและไปดูหนังด้วยกัน แต่ด้วยผมยังเด็กนักผมเลยพาเธอไปดูหนังที่นนท์รามา มันเป็นหนังควบ 2 เรื่องชื่เรื่องมันทำให้ผมนึกว่าเป็นหนัง แอ๊คชั่น แต่ไหนเลยนั่งดูไปสักพักกลายเป็นหนัง  X ไปได้แต่เราก็นั่งดูกันจนจบ จากนั้นเราก็ไป หาไอ้ตั๊กที่หอ แต่ไอ้ตั๊กไม่อยู่ ผมเลยอยู่กะเธอสองคนในห้อง เรานั่งมองหน้ากันและนึกถึงหนังที่เราไปดูมา มันเลยทำให้ผมรู้สึกร้อนไปหมด เธอเองวันนั้นก็ใส่กางเกงขาสั้น ผมนั่งมองขาเธอและเลยเถิดไปถึงหน้าอกของเธอ จากนั้นผมก็ผลักเธอนอนหงายและก็ล้วงเข้าไป ขาของเธอสีนำ้ผึงอวบแต่ตั้งแต่ขาอ่อนช่างขาวเนียน ผมเลยถอดกางเกงของเธอออก เธอไม่ขัดขืน ซับในของเธอสีขาวสะอาดเป็นผ้าฝ้ายบางโคกนั้นนุนใหญ่ขนาดฝ่ามือ กาง ๆ เขาดึงขอบกางเกงในรูดกลับ  เธอพูดว่า
          อย่าเพิ่งเลยพี่....อาย เธอหน้าแดงและเธอก็เอียงแก้มให้จูบ จนแก้มร้อนผ่าว จึงหงายหน้าให้ผมไซร้ที่ซอกคอแล้วก็แอ่นอกให้ผมดูด หัวนม ป้านสีชมพู ที่ทำให้เสียวถึงท้องน้อย พรางก็ขมิบ หี เต็มกำลัง บีบรัดหัวกระดอถอกผม แถบจะถูกดูดหายเข้าไปทั้งลำก้นใบใหญ่ของเธอ เริ่มส่ายไปมา ซ้ายที ขวาที บางที่ก็แอ่่นร่อนให้ผมกระแทก หน่อควย บดขี้ยติ่งแตดหนัก ๆ ปากก็ครางอร่อยชนิดลืมโลก
          !!!!!!! โอ้ย ซี๊ด.....  เป็นความทรมานที่เต็มไปด้วยความกำชาบช่าน เธอกอดกระชับผมไว้ทั้งแขนและขา ขมิบและขมิบอย่างแรง จนหัวถอกผมแทบทะลัก เธอก็สุดจะทนพยายามกันไว้ก็ไม่ไหว จึงค่อยปล่อยนำ้เงี่ยนชีดออกมาช้า ๆ แต่ก็ทำไม่ได้ดังใจนึกนำ้เงี่ยนพุ่งปรี๊ด .... ออกจากลำกล้อง เธอชักออกแค่คอเงี่ยงและกระทุ้งลำกระดอเข้าไปในรุู...หี ... ฟิตของเธอสุดแรงเกิด และบอขยี้หนอกหีขณะที่นำ้เงี่ยนละลอกที่ 2 3 4 5 พุ่งปรี๊ด ปรี๊ด เข้าไปเต็มโพร่งหี จากนั้นเราสองคนก็ได้ขึ้นสวรค์เหมือนด้งตอนจบของหนังเอคชั่นเรื่องนั้นมา
badtune
ผ.ด.ล.ค.ส. สโมสร กนล.
สมาขิกกิตติมศักดิ์แห่งสโมสร กนล.

ไม่อยากให้โลกนี้มีสังคังเอ๊ย!!สงคราม

badtune@hotmail.com - btbkk@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
ตอบ #1 เมื่อ: Ҿѹ 26, 2007, 05:31:32 PM

โรแม๊นมากคับ
Super Black Dog
กลุ่มผู้ช่ำชองแห่งสโมสร กนล.

ตอบ #2 เมื่อ: Ҿѹ 26, 2007, 06:03:15 PM

คลาสสิคบนความเถื่อน

เมื่อไม่มีหัวใจใครให้เก็บ  เสรเพลบอยชาวเว็บขอลาโรง
pa-meng
สมาขิกกิตติมศักดิ์แห่งสโมสร กนล.

ต้องผอม ๆ ๆ ๆ ๆ

ตอบ #3 เมื่อ: Ҿѹ 26, 2007, 06:34:19 PM

เส้นสองสลึงยังอยู่มั๊ยครับเฮียกัง  โหวตให้ครับ

แต่ขอหนังเอ๊กซ์ 2 แผ่น
KU-ANG
กลุ่มจิ๊กโก๋เด็กแห่งสโมสร กนล.
**

.................0.................

nunitiht@hotmail.com
ตอบ #4 เมื่อ: Ҿѹ 26, 2007, 07:48:55 PM

บ่นห่าไรก็ไม่รู้...

อ่านแล้วหมดอารมณ์ ฮืม
หน้า: [1]
  พิมพ์